Tìm phòng ở Frankfurt A.M

Thảo luận trong 'Nhà cửa'

1. 69
    18
    8
    Melone Code

Melone Code Member

Mình đang tìm phòng ở Frankfurt A.M, nếu bạn nào biết ở đây có phòng cho thuê với giá cả hợp lý (càng rẻ càng tốt) thì làm ơn chỉ giúp mình với nhé.
    Cảm ơn các bạn rất nhều!

2. 8
    3
    3
    Dang Trinh

Dang Trinh New Member

3. 69
    18
    8
    Melone Code

Melone Code Member

Cám ơn bạn đã thông báo cho mình nhé. Bạn cho mình xin địa chỉ yahoo hay sky với số điện thoại để tiện liên lạc được không.
    Vielen Dank!

4. 6
    1
    3
    Vy Doan

Vy Doan New Member

5. 8
    1
    3
    Libra289

Libra289 New Member

Bạn cũng cho mình sđt hoặc yahoo/facebook để cùng trao đổi nhé. Mình cũng đang cần phòng để ở tháng 9 này.

6. 69
    18
    8
    Melone Code

Melone Code Member

Ôi bây giờ thì đã có bạn đồng cảnh ngộ là đi tìm nhà nơi xứ người hê hê. Cảm ơn bạn đã liên lạc trao đổi thông tin nhé. yahoo của mềnh nè: nhietdoi118. Có thông tin gì bạn cứ pm mình nhé.
    Lúc trước mình muốn tìm phòng ở ghép với bạn nào đấy. Nhưng bây giờ thì mình cần một phòng riêng, vì mình với bạn mình đang tìm phòng ở ghép với nhau. Rất cám ơn bạn đã có lòng tốt cho ở cùng hix. Nhưng mình không ở cùng được rồi. Thông cảm nhé.
    Nếu bạn không ở phòng đấy nữa thì cho mình thông tin địa chỉ chỗ đấy với nhé. Nếu mình biết chỗ nào ở ghép cũng sẽ pm cho bạn. :)

7. 69
    18
    8
    Melone Code

Melone Code Member

Mình cũng xin thông tin liên lạc với bạn Dang Trinh này mà ko cho, cũng chẳng nhắn lại câu gì. Buồn.

8. 8
    3
    3
    Dang Trinh

Dang Trinh New Member

Sorry bạn Melone, hnay mình mới thấy được lời nhắn của bạn. Hiện nhóm mình 3 người đã quyết định Kundig nhà nên chỉ còn frei đến đầu tháng 10 thôi. Tụi mình cũng chỉ mới ở Deuts được 3 tháng. Nếu được có thể làm quen. Số của mình : 015731592663. Giao lưu uống nước rất vui. Thân.

Melone Code thích bài này.